Giảm giá!

Mikrotik SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode

  • 760,000 VNĐ 800,000 VNĐ

Hàng chính hãng xuất xứ châu âu (Latvia), tương thích Mikrotik, Cisco và các hãng khác.
S-31DLC20D là bộ thu phát SFP 1.25G với đầu nối Dual LC 1310nm, cho các kết nối sợi quang single mode lên đến 20 km, với DDM

Các đơn vị được kiểm tra và tương thích với RB260GS, RB2011LS, RB2011LS-IN, RB2011UAS-IN, RB2011UAS-RM, RB2011UAS-2HnD, RB2011UAS-2HnD-IN và CCR1036-12G-4S. Các đơn vị cũng tương thích với các thiết bị SFP không phải MikroTik.

****Thông số chi tiết :
Product code S-31DLC20D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 20KM
Format SFP
Mode SM
Wavelength 1310nm
#mikrotik #sfp #quang #module #giaotiep #sfp+ #sfpplus #điện #rJ45 #cáp #mạng #router #switch #wifi #wireless #cable

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.