VẬT TƯ MẠNG

Bộ dụng cụ thi công cáp mạng DINTEK – 6106-01003

Bộ dụng cụ thi công cáp mạng DINTEK – 6106-01003

Bộ dụng cụ thi công cáp mạng - LAN Maintenance Tool Kit, content: 8P/6P Crimping tool, Cable cutter, Cable stripper, Punch down tool, UTP cable Twin tester, RJ45 x 30pcs, RJ11 x 30pcs, Boot x 20pcs
- Bộ dụng cụ thi công cáp mạng được thiết kế chắc chắn với các ngăn để riêng biệt từng loại dụng cụ. Với đầy đủ tất cả dụng cụ cần thiết cho công việc được đựng trong hộp valy nhựa màu đen rất tiệt lợi và lịch sự lúc cầm theo khi mang đi xa.
*****
Liên hệ hổ trợ:
Ms. Hòa: 0949102288 - Ms. Trâm: 0915004477 - Mr. Lâm: 0908505685

zdglO6EMDfPn8dZhV1AH_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

oyj7OvcbVzhYX7St2TWd_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

IORQs7hUQeCjI8nLQIrE_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

8fl6nXXJEEV5bMYeWejp_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg



2,330,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1113-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%
6Ssr9isGq32vk0AUlzgQ_simg_d0daf0_800x1200_max.png

OcxzY4eMTbui98kZ2q6w_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


280,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-20-SC

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1113-SC

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: SC
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%AITDMRtqT8V7c4elqpCm_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

pjSwL4LmT4mE6oYLEA1d_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

290,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1115-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1115-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1550nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.6AJP4zMu6TmltgGPb1Lx_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

320,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1135-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1135-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
dtBISSEDPSeCfB2k2B10_simg_d0daf0_800x1200_max.png

89IEajOhq8TSiibSUHfT_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


275,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1013-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1013-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.skMFiYVlZcFcb5lwuXEY_simg_d0daf0_800x1200_max.png

CwtQnnG7yRkCeONmty7r_simg_d0daf0_800x1200_max.png

245,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1015-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1550nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
250,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20-SC

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1015-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1550nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
YkRb13RGf0DXOmEXzxdC_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

bRPfzB7T9NRFg0hmCmXH_simg_d0daf0_800x1200_max.png


270,000 VNĐ

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1035-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1035-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
240,000 VNĐ

Cable mạng Dintek Cat 5e FTP 305m – hàng chính hãng

UkHGXf_simg_baf54e_466x293_max.jpg

Thông tin sản phẩm:

 Có lớp bọc kim loại chống nhiễu.

-       Thích hợp dùng cho Gigabit Ethernet 1000Base-T, Ethernet 100Base-T.

-       Cáp Category 5e COMMSCOPE vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…Cáp được sản xuất nhiều màu: Trắng, xám, được đóng gói vào thùng dạng reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.

-       Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.

-       Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet (IEEE 802.3ab).

-       Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.

-       Băng thông hỗ trợ tới 200 MHz.

-       Độ dày lõi 24 AWG, solid, có vỏ bọc chống nhiễu bao bọc tất cả các lõi.

-       Dây dẫn bằng đồng dạng cứng - solid, 24 AWG.

-       Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.

-       Vỏ bọc: 0.015in, PVC.

-       Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.

-       Điện dung: 5.6 nF/100m.

-       Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.

-       Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.

-       Điện áp: 300VAC hoặc VDC.

-       Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.

-       Độ uốn cong: 4 lần đường kính cáp.

-       Vỏ cáp PVC với nhiều chuẩn màu như: Trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng reel in box, với chiều dài 1000 feet.

UkHGXf_simg_6b4063_510x321_max.jpg

Mọi chi tết xin liên hệ:
                                                                   CÔNG TY TNHH MT-DV HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ ( Address):                          145/10 Phạm Văn Hai, Phường 05, Quận Tân Bình, T.P Hồ Chí Minh
Hotline/zalo :                                   0932 664 661(Ms.Kim Ngân)
Sky:                                                  htt.tech
Email:                                               htt.sale30@gmail.com


           " Hợp Thành Thịnh - chuyên cung cấp các loại Cable mạng"










2,550,000 VNĐ

CÁP ĐỒNG TRỤC APTEK RG6-305M

Cáp đồng trục APTEK RG6 - 305m (603-1008)



- Bộc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...



- RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
1,450,000 VNĐ

CÁP MẠNG APTEK CAT

Bài viết chi tiết:

Phân phối các loại cáp, Cáp mạng APTEK CAT.6 FTP 305m giành cho đại lý giá tốt nhất thị trường
– Bộc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn
– 4 pair, 23AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
– Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m – Màu xanh dương
– Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
– Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801

1,700,000 VNĐ

CÁP MẠNG APTEK CAT.5

Bài viết chi tiết:

Chuyên phân phối Cáp mạng APTEK CAT.5e UTP 305m giá đại lý cho toàn quốc
– 4 pair, 24AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
– Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m – Màu xanh nước biển
– Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
– Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801



 



Chi tiết sản phẩm



Cáp mạng APTEK CAT.5e UTP 305m (530-1101-1)



- 4 pair, 24AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…



- Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m - Màu xanh nước biển



- Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
1,140,000 VNĐ

CÁP MẠNG APTEK CAT.5E

Bài viết chi tiết:

Chi tiết sản phẩm



Cáp mạng APTEK  CAT.5e FTP 305m (530-2106-1)



- Bộc nhôm chống nhiễu, giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn



- 4 pair, 24AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…



- Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m - Màu trắng đục



- Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)



- Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
1,290,000 VNĐ

Cáp mạng APTEk CAT.5e 530-1101-1

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

www.htt.com.vn

Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
Hotline: 0932.153.163 - 0932.664.661

Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các thiết bị mạng Cáp mạng APTEk CAT.5e 530-1101-1- chính hãng, giá rẻ tại Thành phố Hồ Chí Minh

mdapUG_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

  • ên sản phẩm: Cáp mạng APTEK UTP CAT.5e 305m 530-1101-1Cáp mạng APTEK UTP CAT.5e 305m 530-1101-1
  • Hãng sản xuất: APTEK 530-1101-1
  • Xuất xứ: Asia
  • Cáp mạng APTEK UTP CAT.5e 305m 
  • 4 pair, 24AWG, 100m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC… 
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m - Màu xanh nước biển 
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800) 
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801

Bảo hành chính hãng 12 tháng

XKjW0f_simg_d0daf0_800x1200_max.png


CHÍNH SÁCH HẬU MÃI KHI MUA HÀNG TẠI HỢP THÀNH THỊNH:

  1. Cam kết chính hãng 100%.
  2. 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày nếu hàng lỗi do Nhà sản xuất.
  3. Giao hàng tận nơi, miễn phí trong nội ô Thành phố Hồ Chí Minh.
  4. Giảm giá khi mua số lượng.


Ngoài ra, Công ty chúng tôi còn cung cấp dịch vụ sửa chữa router wifi, thiết bị mạng.

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ:

Kinh doanh:

    Ms Kim Ngân: 0932.664.661 (Zalo) – Email: htt.sale30@gmail.com – Skype: htt.tech

Kỹ thuật:

    Mr Bá: 0937.634.528 (Zalo) - Email: htt.sale28@gmail.com  - Skype: htt.sale

Thời gian: 8h00 – 18h00 từ Thứ Hai đến Thứ 7

Địa chỉ : 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

HOTLINE ngoài giờ : 0932.153.163 gặp Mr. Hãn

"HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH"

 

1,175,000 VNĐ

Cáp mạng APTEK CAT.5e UTP 100m 510-1101-1

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

www.htt.com.vn

Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
Hotline: 0932.153.163 - 0932.664.661

Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các thiết bị mạng, Cáp mạng APTEK CAT.5e UTP 100m 510-1101-1 - chính hãng, giá rẻ tại Thành phố Hồ Chí Minh

Z0fKBK_simg_d0daf0_800x1200_max.png


THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

Cáp mạng APTEK CAT.5e UTP 100m

- 4 pair, 24AWG, 100m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…

- Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m - Màu xanh nước biển

- Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)

- Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801

Bảo hành chính hãng 36 tháng

Z6tmZI_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


CHÍNH SÁCH HẬU MÃI KHI MUA HÀNG TẠI HỢP THÀNH THỊNH:

  1. Cam kết chính hãng 100%.
  2. 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày nếu hàng lỗi do Nhà sản xuất.
  3. Giao hàng tận nơi, miễn phí trong nội ô Thành phố Hồ Chí Minh.
  4. Giảm giá khi mua số lượng.

Ngoài ra, Công ty chúng tôi còn cung cấp dịch vụ sửa chữa router wifi, thiết bị mạng.

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ:

Kinh doanh:

    Ms Kim Ngân: 0932.664.661 (Zalo) – Email: htt.sale30@gmail.com – Skype: htt.tech

Kỹ thuật:

    Mr Bá: 0937.634.528 (Zalo) - Email: htt.sale28@gmail.com  - Skype: htt.sale

Thời gian: 8h00 – 18h00 từ Thứ Hai đến Thứ 7

Địa chỉ : 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

HOTLINE ngoài giờ : 0932.153.163 gặp Mr. Hãn

"HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH"

 

515,000 VNĐ

CÁP MẠNG APTEK CAT.6

Bài viết chi tiết:

Chi tiết sản phẩm



Cáp mạng APTEK  CAT.6 UTP 305m (630-1102-1)



- 4 pair, 23AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…



- Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m - Màu xám



- Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)



- Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
1,340,000 VNĐ

CÁP MẠNG APTEK CAT.6 UTP

Chi tiết sản phẩm



Cáp mạng APTEK  CAT.6 UTP 100m (610-1102-1)



- 4 pair, 23AWG, 100m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…



- Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m - Màu xám



- Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)



- Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
500,000 VNĐ

CÁP MẠNG DINTEK CHỐNG NHIỄU

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI THÁI TÚ

CHUYÊN CUNG CẤP : Dây tín hiệu HDMI, Dây tín hiệu VGA (Cáp máy chiếu), bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI, VGA, Video…..

ĐC: 25/23B Tôn Thất Tùng, F Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM

PHONE / ZALO : 0907.268.679 (Chị Trúc), 0908.433.438 (Anh Sử)

WEBSITE : thaitupc.com; vitinhthaitu.com

EMAIL: vitinhthaitu@gmail.com

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại dây HDMI cung nhieu sp cũng nhiều hãng khác nhau cũng hàng trôi nổi. Nếu các bạn băng khoăn chưa biết lựa chọn loại nào, thì hãy liên hệ với công ty thaitupc.com  để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
QUÝ KHÁCH NÀO Ở TP.HCM CÓ NHU CẦU GIAO GẤP TRONG NGÀY VUI LÒNG LIÊN HỆ SỐ ĐIỆN THOẠI 0908.433.438

CÁP MẠNG DINTEK CAT 5 CHỐNG NHIỄU

qyLf8n_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

uflxSawafZb3fBpiyGd1_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

JLvVqthCYOq66NNWQu4u_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


2,420,000 VNĐ

CÁP MẠNG DINTEK CAT 5 FTP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI THÁI TÚ

CHUYÊN CUNG CẤP : Dây tín hiệu HDMI, Dây tín hiệu VGA (Cáp máy chiếu), bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI, VGA, Video…..

ĐC: 25/23B Tôn Thất Tùng, F Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM

PHONE / ZALO : 0907.268.679  Trúc

WEBSITE : thaitupc.com; vitinhthaitu.com

EMAIL: vitinhthaitu@gmail.com

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại dây HDMI cung nhieu sp cũng nhiều hãng khác nhau cũng hàng trôi nổi. Nếu các bạn băn khoăn chưa biết lựa chọn loại nào, thì hãy liên hệ với công ty thaitupc.com  để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
QUÝ KHÁCH NÀO Ở TP.HCM CÓ NHU CẦU GIAO GẤP TRONG NGÀY VUI LÒNG LIÊN HỆ SỐ ĐIỆN THOẠI 0868666068

CÁP MẠNG DINTEK CAT 5 FTP

TMz6L7_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

FuJA53aOM5WgHQleUWRx_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

wafJAbGQ8B1K4N19krah_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg



2,420,000 VNĐ

Cáp mạng Dintek Cat 5 FTP – Hàng chính hãng

– Dây cáp mạng CAT.5E FTP bọc nhôm chống nhiễu, đồng nguyên chất 100%
– Độ dài 305m/box
– Hỗ trợ Gigabye 40m
– Chuyên cho camera IP Full HD
– Nhận tín hiệu tốt 150m.
– Chạy được tốc độ thật 1GB với khoảng cách 40m

Kxi88K_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


(*) Hợp Thành Thịnh chuyên bán các loại cáp Dintek CHÍNH HÃNG 100%

2,580,000 VNĐ

Cáp mạng DINTEK CAT.5E FTP 4 pair 24AWG 305mbox

Cáp mạng DINTEK CAT.5E FTP 4 pair 24AWG 305mbox

CAT.5e FTP, 4 pair, 24AWG, Bọc nhôm chống nhiễu, 305m/box

- Mã sản phẩm: Dintek CAT.5E UTP, 4 pair, 24AWG, 305m/box (1103-03003CH)
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: CAT.5E FTP, 4 pair, 24AWG
- Quy cách: Thùng 305 mét, Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 90m
- Bảo hành: Chính hãng

2bNsnv_simg_d0daf0_800x1200_max.jpgMua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

2,450,000 VNĐ

Cáp mạng DINTEK CAT.5e S-FTP, 4 pair, 24AWG 305mbox

Cáp mạng DINTEK CAT.5e S-FTP, 4 pair, 24AWG 305mbox

CAT.5e S-FTP, 4 pair, 24AWG, Bọc nhôm chống nhiễu 4 đôi, bọc thêm lưới đồng ở ngoài, cuộn 305m trên rulo nhựa.

- Mã sản phẩm: Dintek CAT.5e S-FTP, 4 pair, 24AWG, 305m/box (1105-03001CH)
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: CAT.5e S-FTP, 4 pair, 24AWG
- Quy cách: Thùng 305 mét, Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m
- Bảo hành: Chính hãng




Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

4,385,000 VNĐ

Cáp mạng Dintek CAT.5E UTP 1101-03004- Hàng chính hãng

CAT.5E UTP, 4 pair, 24AWG, 100m/box, Longest working distance: 100m

Application:

-       Voice

-       ISDN

-       10Base T(IEEE 802.3)

-       Fast Ethernet(IEEE802.3)

-       100Vg-AnyLAN(IEEE 802.12)

-       Token Ring(IEEE 802.5)

-       TP-PMD(ANSI X3T9.5)

-       100Base-T Ethernet(IEEE 802.3u)

-       155/622 Mbps ATM

-       1000Base-T

-       550 MHz Broadband video

 nSui27_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

Industry Standard:

-       UL, ETL Verified

-       TIA/EIA 568B.2

-       ISO/IEC 11801

-       EN 50173

yTF26T_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


LAN Cabling Systems

Product  Electrical Characteristics:

-       Impedance:100±15 ohms

-       Resistance Unbalance 100m: 5% max.

-       Mutual Capacitance, max. nf/ 100m: 5.6

-       DC Resistance, max. ohms/100m: 9.38

-       Capacitance Unbalance(Pair to Ground): 330pf/ 100m max.

 4sngWa_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


Cable Data:

-       No. of Pairs: 4

-       Jacket Color : Gray

-       Insulation Thickness: 0.195±0.01mm

-       Nom.O.D.: 5.0±0.2mm

-       Flame Rating: CM

Sản xuất tại Taiwan


(*) Thiết bị tin học HTT cam kết bán các sản phẩm Dintek CHÍNH HÃNG 100%

715,000 VNĐ

Cáp mạng DINTEK CAT.5E UTP 4 pair 24AWG 305mbox

Cáp mạng DINTEK CAT.5E UTP 4 pair 24AWG 305mbox

CAT.5E UTP, 4 pair, 24AWG, 305m/box, Longest working distance: 150m Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 90m - Màu Xám

- Mã sản phẩm: Dintek CAT.5E UTP, 4 pair, 24AWG, 305m/box (1101-03003)
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: CAT.5E UTP, 4 pair, 24AWG
- Quy cách: Thùng 305 mét, Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 90m
- Bảo hành: Chính hãng

2bNsnv_simg_d0daf0_800x1200_max.jpgMua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

1,820,000 VNĐ

Cáp mạng DINTEK CAT.6 FTP, 4 pair, 23AWG 305mbox

Cáp mạng DINTEK CAT.6 FTP, 4 pair, 23AWG 305mbox

CAT.6 FTP, 4 pair, 23AWG, Bọc nhôm chống nhiễu từng đôi cáp, 305m/cuộn

- Mã sản phẩm: Dintek CAT.6 FTP, 4 pair, 23AWG, 305m/box (1107-04004CH)
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: CAT.6 FTP, 4 pair, 23AWG
- Quy cách: Thùng 305 mét, Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m
- Bảo hành: Chính hãng

2LY6mw_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

4,400,000 VNĐ

Cáp Mạng dintek cat.6 S 1107-04001CH

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

www.htt.com.vn

Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
Hotline: 0932.153.163 - 0932.664.661

Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các thiết bị mạng, Cáp Viễn Thông Cáp Mạng dintek cat.6 S 1107-04001CH - chính hãng, giá rẻ tại Thành phố Hồ Chí Minh

THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

 Cáp mạng DINTEK CAT6 S-FTP 305m là một trong những dòng sản phẩm của hãng DINTEK-TAIWAN, với thiết kế gồm 4 cặp dây bọc nhôm chống nhiễu từng đôi, bọc thêm lưới đồng ở bên ngoài, chiều dài cuộn cáp là 305m trên rulo nhựa.

Hiện nay, Hợp Thành Thịnh  chuyên phân phối dòng sản phẩm DINTEK CAT6 S-FTP 305m chính hãng tại thị trường Việt Nam.

 jtvNUi_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

DINTEK CAT6 S-FTP 305m

Ứng dụng

  • 10 Gigabit Ethernet
  • 550MHz Broadband Video
  • 100BASE-TX
  • Voice, T1, ISDN
  • 1000BASE-TX Gigabit Ethernet
  • 155/622 Mbps ATM

Phù hợp các tiêu chuẩn

  • IEEE 802.3af-2003 , 802.3at-2009, IEEE 802.3bt
  • Flame Retardancy is verified according to IEC 60332-1-2.
  • ANSI/TIA-568-2.D Cat.6
  • 2nd Edition ISO/IEC 11801 CLASS E
  • CENELEC EN 50173-1,CENELEC EN 50288-5-1
  • IEC 61156-5 for horizontal cable
  • Complies with RoHS and REACH Directives.
  • PoE++ & 4PPoE – iEEE 802.3bt level 3 & 4

Chứng nhận độc lập

  • 3P Compliance Statement  No. 113770

Cấu trúc của DINTEK CAT6 S-FTP 305m

Thông số kỹ thuật của DINTEK CAT6 S-FTP 305m:

THÔNG SỐ CÁP

Phân loại cáp

CAT.6 S/FTP

Đường kính lõi cáp

23AWG

Số lượng lõi cáp

4 pairs

Chất liệu lõi cáp

copper

Vỏ lõi cáp

PE foam

Vỏ cáp

PVC

Lớp bảo vệ

Bên ngoài các đôi cáp: Lưới đồng

Từng đôi cáp: Lá nhôm

Chứng chỉ cáp

·         UL, C(UL), ETL Verified

·         ANSI/TIA/EIA Cabling Standard 568-C.2

·         ISO/IEC11801 2nd edition

·         CENELEC EN 50173

Chiều dài cuộn cáp

305 mét

Thông tin khác

·         Characteristic impedance:100 Ohm  15%

·         Conductor resistance (Max.) : 66.7 Ohm/Km at 200C

·         Resistance unbalance (Max.) : 5% MAX./100m

·         Insulation resistance (Min.): 100M ohm/km

·         Mutual coupling capacitance: nom 13.6pf/ft

·         Withstand voltage: 30V

·         Temperature: 600​C

Xin vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn và hỗ trợ về cáp mạngcáp mạng cat6 một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

Bảo hành chính hãng 24 tháng

CHÍNH SÁCH HẬU MÃI KHI MUA HÀNG TẠI HỢP THÀNH THỊNH:

  1. Cam kết chính hãng 100%.
  2. 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày nếu hàng lỗi do Nhà sản xuất.
  3. Giao hàng tận nơi, miễn phí trong nội ô Thành phố Hồ Chí Minh.
  4. Giảm giá khi mua số lượng.

Ngoài ra, Công ty chúng tôi còn cung cấp dịch vụ sửa chữa router wifi, thiết bị mạng.

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ:

Kinh doanh:

    Ms Kim Ngân: 0932.664.661 (Zalo) – Email: htt.sale30@gmail.com – Skype: htt.tech

Kỹ thuật:

    Mr Bá: 0937.634.528 (Zalo) - Email: htt.sale28@gmail.com  - Skype: htt.sale

Thời gian: 8h00 – 18h00 từ Thứ Hai đến Thứ 7

Địa chỉ : 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

HOTLINE ngoài giờ : 0932.153.163 gặp Mr. Hãn

"HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH"

 

5,320,000 VNĐ

Cáp mạng DINTEK CAT.6 S-FTP, 4 pair, 23 AWG 305mbox

Cáp mạng DINTEK CAT.6 S-FTP, 4 pair, 23 AWG 305mbox

CAT.6 S-FTP, 4 pair, 23 AWG, Bọc nhôm chống nhiễu từng đôi, bọc thêm lưới đồng ở ngoài, cuộn 305m trên rulo nhựa

- Mã sản phẩm: Dintek CAT.6 S-FTP, 4 pair, 23 AWG, 305m/box (1107-04001CH)
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: CAT.6 S-FTP, 4 pair, 23 AWG
- Quy cách: Thùng 305 mét, Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m
- Bảo hành: Chính hãng

2LY6mw_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

4,900,000 VNĐ

Cáp Mạng Dintek Cat.6A S-FTP 1105-06001A

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

www.htt.com.vn

Địa chỉ:  406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
Hotline: 0932.153.163 - 0932.664.661

Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các thiết bị mạng, Cáp Mạng Dintek Cat.6A S-FTP 1105-06001A - chính hãng, giá rẻ tại Thành phố Hồ Chí Minh

YZiTbR_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

Cáp Mạng Dintek Cat.6A S-FTP được sản xuấn tại Đài Loan. Đã có mặt trên thị trường Việt Nam từ khá lâu . Các sản phẩm dây cáp mạng được kiểm định và đánh giá chất lượng cao, chứng nhận hợp chuẩn quốc tế. Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D để đứng vững được trên thị trường Việt Nam.

 80wwsi_simg_d0daf0_800x1200_max.png

Dây cáp mạng Cat.6A S-FTP được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại và khoa học, cùng với sự kiểm soát chặt chẽ trong từng công đoạn của đội ngũ kỹ thuật trình độ cao. giàu kinh nghiệm đến từ Taiwan. Dòng cáp mạng Cat6A S-FTP là sản phẩm chuyên dụng dùng cho máy vi tính, hệ thống mạng LAN, Voice, Data, Video và hệ thống an ninh, camera chất lượng.

Hiện tại, cáp mạng Dintek Cat.6A S-FTP (1105-06001A) đang được phân phối trực tiếp tại Công Ty Viễn Thông Xanh với đầy đủ giấy tờ chứng nhận CO, CQ theo yêu cầu của người dùng

 

Thông số kỹ thuật của Cáp Mạng Dintek Cat.6A S-FTP

THÔNG SỐ CÁP

Phân loại cáp

CAT.6A S-FTP

Đường kính lõi cáp

23AWG

Số lượng lõi cáp

4 pairs

Chất liệu lõi cáp

copper

Vỏ lõi cáp

Foam-Skin PE

Vỏ cáp

PVC

Lớp bảo vệ

Bên ngoài các đôi cáp: Lưới đồng

Từng đôi cáp: Lá nhôm

Chứng chỉ cáp

4    ISO/IEC61156-5 2nd edition
4    ANSI/TIA-568-C.2 Cabling Standard
4    Delta Certified for Category 6A U/UTP Horizontal Cable

Màu sắc

Màu xám

Chiều dài cuộn cáp

305 mét

Thông tin khác

4   Cold bond test: -20 2°C x 4 hours / no. 
4   Dielectric Strength: AC 1.7KV for 2s
4   Installation temperature: -10°C to +60°C
4   Operating temperature: -10°C to +60°C

 7ajGO6_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

Bảo hành chính hãng 24 tháng

CHÍNH SÁCH HẬU MÃI KHI MUA HÀNG TẠI HỢP THÀNH THỊNH:

  1. Cam kết chính hãng 100%.
  2. 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày nếu hàng lỗi do Nhà sản xuất.
  3. Giao hàng tận nơi, miễn phí trong nội ô Thành phố Hồ Chí Minh.
  4. Giảm giá khi mua số lượng.

Ngoài ra, Công ty chúng tôi còn cung cấp dịch vụ sửa chữa router wifi, thiết bị mạng.

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ:

Kinh doanh:

    Ms Kim Ngân: 0932.664.661 (Zalo) – Email: htt.sale30@gmail.com – Skype: htt.tech

Kỹ thuật:

    Mr Bá: 0937.634.528 (Zalo) - Email: htt.sale28@gmail.com  - Skype: htt.sale

Thời gian: 8h00 – 18h00 từ Thứ Hai đến Thứ 7

Địa chỉ :  406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

HOTLINE ngoài giờ : 0932.153.163 gặp Mr. Hãn

"HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH"

 

6,520,000 VNĐ

Cáp mạng Dintek CAT.6A U.FTP 1105-06003

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

www.htt.com.vn

Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
Hotline: 0932.153.163 - 0932.664.661

Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các thiết bị mạng, Cáp mạng Dintek CAT.6A U/FTP 1105-06003 - chính hãng, giá rẻ tại Thành phố Hồ Chí Minh

Bqd89C_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

  • Dây cáp mạng chuẩn quốc tế Cat.6A, chống nhiễu tốt.
  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 23AWG (0.56mm), bọc lớp nhôm chống nhiễu theo từng cặp dây.
  • Truyền dữ liệu ở tốc độ lên đến 10Gb.
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE).
  • Tiêu chuẩn: 305m/thùng trên rulo nhựa, vỏ bảo vệ PVC màu xám, lưới nhôm bọc bên ngoài.
  • Thích hợp sử dụng cho việc triển khai camera HD, hệ thống mạng tốc độ cao, …

Thông số kỹ thuật

THÔNG SỐ CÁP

Phân loại cáp

CAT.6A U/FTP

Đường kính lõi cáp

23AWG

Số lượng lõi cáp

4 pairs

Chất liệu lõi cáp

copper

Vỏ lõi cáp

Foam-Skin PE

Vỏ cáp

PVC or LSZH

Lớp bảo vệ

Bọc nhôm chống nhiễu từng đôi lõi cáp

Chứng chỉ cáp

4    ISO/IEC61156-5 2nd edition
4    ANSI/TIA-568-C.2 Cabling Standard
4    UL/cUL Listed

Màu sắc

Màu xám

Chiều dài cuộn cáp

305 mét

Thông tin khác

4   Impedance: 125 Ohm 20%(64KHz).    100 Ohm 15%(1~500MHz)
4   D.C.R (Max.) : 9.38Ohm /100m at 20
4   D.C.R. Unbalance (Max.) : 2% MAX.
4   Mutual Capacitance: nom. 5600pf/100m
4   Capacitance, unbalance (Max.): 160 pF/100m DC
4   Insulation Resistance (Min.): 5000 Mohm/Km
4   Dielectric Strength: 1500 Vdc / 2 second


Bảo hành chính hãng 36 tháng

StIBuM_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


CHÍNH SÁCH HẬU MÃI KHI MUA HÀNG TẠI HỢP THÀNH THỊNH:

  1. Cam kết chính hãng 100%.
  2. 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày nếu hàng lỗi do Nhà sản xuất.
  3. Giao hàng tận nơi, miễn phí trong nội ô Thành phố Hồ Chí Minh.
  4. Giảm giá khi mua số lượng.

Ngoài ra, Công ty chúng tôi còn cung cấp dịch vụ sửa chữa router wifi, thiết bị mạng.

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ:

Kinh doanh:

    Ms Kim Ngân: 0932.664.661 (Zalo) – Email: htt.sale30@gmail.com – Skype: htt.tech

Kỹ thuật:

    Mr Bá: 0937.634.528 (Zalo) - Email: htt.sale28@gmail.com  - Skype: htt.sale

Thời gian: 8h00 – 18h00 từ Thứ Hai đến Thứ 7

Địa chỉ : 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

HOTLINE ngoài giờ : 0932.153.163 gặp Mr. Hãn

"HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH"

 

5,625,000 VNĐ

Cáp mạng DINTEK CAT.6E UTP 4 pair 24AWG 100mbox

Cáp mạng DINTEK CAT.6E UTP 4 pair 24AWG 100mbox

CAT.6 UTP, 4 pair, 23AWG, 100m/box, Longest working distance: 100m

- Mã sản phẩm: Dintek CAT.6E UTP, 4 pair, 23AWG, 100m/box (1101-04005CH)
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: CAT.6E FTP, 4 pair, 23AWG
- Quy cách: Thùng 100 mét, Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m
- Bảo hành: Chính hãng

2LY6mw_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

915,000 VNĐ

CÁP MẠNG DINTEK CAT5 UTP 100M

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI THÁI TÚ

CHUYÊN CUNG CẤP : Dây tín hiệu HDMI, Dây tín hiệu VGA (Cáp máy chiếu), bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI, VGA, Video…..

ĐC: 25/23B Tôn Thất Tùng, F Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM

PHONE / ZALO : 0907.268.679 (Chị Trúc

WEBSITE : thaitupc.com; vitinhthaitu.com

EMAIL: vitinhthaitu@gmail.com

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại dây HDMI cung nhieu sp cũng nhiều hãng khác nhau cũng hàng trôi nổi. Nếu các bạn băng khoăn chưa biết lựa chọn loại nào, thì hãy liên hệ với công ty thaitupc.com  để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
QUÝ KHÁCH NÀO Ở TP.HCM CÓ NHU CẦU GIAO GẤP TRONG NGÀY VUI LÒNG LIÊN HỆ SỐ ĐIỆN THOẠI 08686660.68

CÁP MẠNG DINTEK CAT5 UTP 100M

730,000 VNĐ

CÁP MẠNG GOLDEN LINK SFTP Cat5e chống nhiễu (Xanh dương, 305m)- Hàng Chính Hãng

Dây cáp mạng Golden Link PLATINUM, dùng cho máy vi tính, camera giám sát, LED, hệ thống điều khiển, công trình dân dụng.
1,470,000 VNĐ 1,499,000 VNĐ
2%OFF

CÁP MẠNG GOLDEN LINK SFTP Cat5e chống nhiễu (Xanh dương, 305m)- Hàng Chính Hãng

Dây cáp mạng Golden Link PLATINUM, dùng cho máy vi tính, camera giám sát, LED, hệ thống điều khiển, công trình dân dụng.
1,470,000 VNĐ 1,499,000 VNĐ
2%OFF

CÁP MẠNG GOLDEN LINK PLUS UTP CAT 5E , đồng nguyên chất (màu trắng sọc xanh, 305m)- Hàng Chính Hãng

Cáp mạng Golden Link Plus (Đồng Nguyên Chất) là sự lựa chọn tối ưu cho các hệ thống mạng LAN, Voice, Data, Video và hệ thống an ninh – Camera quan sát chất lượng cao.
1,900,000 VNĐ 1,999,000 VNĐ
5%OFF

CÁP MẠNG GOLDEN LINK PLUS UTP CAT 5E , đồng nguyên chất (màu trắng sọc xanh, 305m)- Hàng Chính Hãng

Cáp mạng Golden Link Plus (Đồng Nguyên Chất) là sự lựa chọn tối ưu cho các hệ thống mạng LAN, Voice, Data, Video và hệ thống an ninh – Camera quan sát chất lượng cao.
1,900,000 VNĐ 1,999,000 VNĐ
5%OFF

CÁP MẠNG GOLDEN LINK PLUS UTP CAT 6, đồng nguyên chất (màu trắng xám, 305m)- Hàng Chính Hãng

Cáp mạng Golden Link Plus (Đồng Nguyên Chất) là sự lựa chọn tối ưu cho các hệ thống mạng LAN, Voice, Data, Video và hệ thống an ninh – Camera quan sát chất lượng cao.
2,599,000 VNĐ 2,699,000 VNĐ
4%OFF

CÁP MẠNG GOLDEN LINK PLUS UTP CAT 6, đồng nguyên chất (màu trắng xám, 305m)- Hàng Chính Hãng

Cáp mạng Golden Link Plus (Đồng Nguyên Chất) là sự lựa chọn tối ưu cho các hệ thống mạng LAN, Voice, Data, Video và hệ thống an ninh – Camera quan sát chất lượng cao.
2,599,000 VNĐ 2,699,000 VNĐ
4%OFF

Cáp mạng outdoor dintek cat.6 UTP 1101-04013

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

www.htt.com.vn

Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
Hotline: 0932.153.163 - 0932.664.661

Chuyên cung cấp sỉ, lẻ các thiết bị mạng, Cáp mạng outdoor dintek cat.6 UTP 1101-04013 - chính hãng, giá rẻ tại Thành phố Hồ Chí Minh

Vw2Mnu_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

Cáp mạng treo ngoài trời DINTEK CAT6 305m là sản phẩm sử dụng treo ngoài trời và các hệ thống truyền tải dữ liệu cao. Cáp có cấu tạo thành 4 cặp dây xoắn chặt vào nhau, được phân tách bằng lõi hình trụ để gia tăng sự giảm nhiễu. Bên ngoài được thiết kế với vỏ nhựa PVC, cộng với dây cáp ở bên ngoài vỏ giúp cho việc triển khai treo móc ngoài trời rễ ràng. Sản phẩm DINTEK CAT6 được phân phối tại Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh đi kèm với các dây cáp mạng Cat6 khác đảm bảo chất lượng, chuẩn quốc tế cho quý khách hàng.

DINTEK CAT6 cáp mạng treo ngoài trời có tính năng.

-Chạy được tốc độ thật 1Gb với khoảng cách 100m.

-Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX…

-Thích hợp sử dụng cho việc triển khai camera ngoài trời, hệ thống mạng, …

 

Thông số kỹ thuật của cáp mạng treo ngoài trời DINTEK CAT6

THÔNG SỐ CÁP

Phân loại cáp

EXT CAT6 UTP

Đường kính lõi cáp

23AWG

Số lượng lõi cáp

4 pairs

Chất liệu lõi cáp

copper

Vỏ lõi cáp

HDPE

Vỏ cáp

PE

Lớp bảo vệ

Không

Chứng chỉ cáp

  ISO/IEC11801 2nd edition CLASS E
  ANSI/TIA-568-C.2 Cabling Standard
  CENELEC EN 50173-1,CENELEC
  EN 50288-5-1,IEC 61156-5 for horizontal cable
  Flame retardancy is verified according to IEC 60332-1-2

Chiều dài cuộn cáp

305 Mét

Thông tin khác

  DC resistance of conductor: max. 9.38Ω/100m at 20°
  DC resistance unbalance of conductor: max. 5%
  Insulation resistance:(20°): 1500MΩ-Km DC 500V (wire to ground)
  Impedance:100Ω±15% (1~250MHz)
  Dielectric Strength : DC 500V / 1min. or AC 350V / 1min.

          Sản phẩm dây cáp mạng DINTEK CAT6 đạt tiêu chuẩn ISO/IEC11801, EN 50288-5-1, IEC 61156-5 … hiện tại các sản phẩm như đang được Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh phân phối chất lượng, giá thành rẻ nhất thị trường hoặc quý khách có nhu cầu tìm hiểu thêm về các sản phẩm dây cáp mạng hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

nnhEsy_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


Bảo hành chính hãng 24 tháng

CHÍNH SÁCH HẬU MÃI KHI MUA HÀNG TẠI HỢP THÀNH THỊNH:

  1. Cam kết chính hãng 100%.
  2. 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày nếu hàng lỗi do Nhà sản xuất.
  3. Giao hàng tận nơi, miễn phí trong nội ô Thành phố Hồ Chí Minh.
  4. Giảm giá khi mua số lượng.

Ngoài ra, Công ty chúng tôi còn cung cấp dịch vụ sửa chữa router wifi, thiết bị mạng.

Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ:

Kinh doanh:

    Ms Kim Ngân: 0932.664.661 (Zalo) – Email: htt.sale30@gmail.com – Skype: htt.tech

Kỹ thuật:

    Mr Bá: 0937.634.528 (Zalo) - Email: htt.sale28@gmail.com  - Skype: htt.sale

Thời gian: 8h00 – 18h00 từ Thứ Hai đến Thứ 7

Địa chỉ : 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 

HOTLINE ngoài giờ : 0932.153.163 gặp Mr. Hãn

"HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH"

 

3,990,000 VNĐ

Cáp viễn thông DINTEK 2 đôi, 200m cuộn, ACAX

Cáp viễn thông DINTEK 2 đôi, 200m/cuộn, ACAX.

- Mã sản phẩm: Dintek 2 đôi, 200m/box
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: 2 pair
- Quy cách: Thùng 200 mét
- Bảo hành: Chính hãng




Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

565,000 VNĐ

Cáp viễn thông DINTEK 2 đôi, 200m cuộn, INSUN

Cáp thoại, 2 đôi, 200m/cuộn, INSUN (có bộc nhôm chống nhiễu, dầu chống ẩm), 1 sợi lớn (0.5mm)

- Mã sản phẩm: Dintek 2 đôi, 200m/box
- Nhà sản xuất: Dintek
- Loại cáp: 2 pair
- Quy cách: Thùng 200 mét
- Bảo hành: Chính hãng

9lvS8I_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty luôn bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Địa chỉ : 681/48 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, HCM
Điện thoại : 01214330839 - 0903919270
Website : http://www.vienthongsaigon.org

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

#draytek #cameraipwifi #iphome #cameragiadinh #hikvision #cameragiadinh #cameragiamsat #camerahongngoai #cameraquansat #bodamcamtay #camera360do #camerawifi #cameravantech #cameradahua #camerakhongday #camerathongminh #camerachongtrom #cameragiare #cameraanninh #camerahd #camerafullhd #cameraxoay #tenda #bophatwifi #wifitenda #bophattenda3rau #wifỉrau

695,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP100-20

 

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.p2HsP8_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.ygvhi1_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

 
 
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty chỉ bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Điện thoại : Ms : 0989.958.366 (zalo, fb, call,sms)
Website : http://www.saigonnewmedia.com                                                                                                
Hoặc Email : sale3.sgn@gmail.com

Link sendo : https://www.sendo.vn/shop/vienthongplaza
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

 

355,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP100-20A

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.ffJjIy_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20A

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.nNWhXP_simg_d0daf0_800x1200_max.png


 
 
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty chỉ bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Điện thoại : Ms : 0989.958.366 (zalo, fb, call,sms)
Website : http://www.saigonnewmedia.com                                                                                                
Hoặc Email : sale3.sgn@gmail.com

Link sendo : https://www.sendo.vn/shop/vienthongplaza
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

 

355,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP100-20B

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.8VI2NY_simg_d0daf0_800x1200_max.png

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20B

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Bước sóng phát Tx: 1550nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
yHaHED_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg




 
 
Mua hàng ở đâu giá rẻ ?

Nhanh tay inbox số điện thoại hoặc đặt hàng online để được hỗ trợ giá tốt.

*****************

 * CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
- Công Ty chỉ bán hàng có nguốn gốc, xuất xứ rõ ràng
- Hàng chính hãng mới 100%
- Không bán hàng kém chất lượng
- Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

*******************

 * QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG TẠI ĐÂY
- Ship Code toàn quốc
- Kiểm tra sản phẩm tại nhà
- Nhận hàng thanh toán tại nhà
- Đầy đủ phụ kiện đi kèm, sách hướng dẫn sử dụng
- Chế độ hậu mãi toàn quốc
- Bảo hành 1 đổi 1 trong theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
* ĐẶT HÀNG NHANH – ĐỂ LẠI THÔNG TIN ĐỊA CHỈ HOẶC INBOX SĐT
* Mọi chi tiết vui lòng liên hệ :
Điện thoại : Ms : 0989.958.366 (zalo, fb, call,sms)
Website : http://www.saigonnewmedia.com                                                                                                
Hoặc Email : sale3.sgn@gmail.com

Link sendo : https://www.sendo.vn/shop/vienthongplaza
RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH

 

355,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20A

 Chuẩn tương thích: IEEE802.3, 10/100Base-TX and 100Base-FX.

- Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

- Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.

- Bước sóng quang hoạt động: Tx/Rx 1550/1310 nm.

- Bộ nhớ đệm dữ liệu: 128 K.

- Hỗ trợ 6 đèn LED chỉ thị nguồn.

- Tích hợp sẵn watch-dog timer để theo dõi lỗi trong trao đổi dữ liệu nội bộ.

- Khoảng cách truyền: 20 km.

- Sử dụng 1 sợi quang.

- Nguồn điện: AC 220V/ DC+5V.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~90%.

- Nhiệt độ hoạt động: 0℃ ~ 55℃.

Đặc tính kỹ thuật

Number of Network Ports
Number of Optical Ports
NIC Rate Transmission10/100 Mbit/s
NIC Mode Transmission10/100M adaptive with support for automatic inversion of MDI/MDIX
Optical Port Transmission100Mbit/s
Operating Voltage AC 220V or DC +5V
Overall Power <1W
Network Ports RJ45 port
Optical SpecificatiosOptical Port: SC, ST or FC (Optional)
Multi-Mode: 50/125, 62.5/125um 8.7/125um
Single-Mode: 8.3/125,8/125,10/125um
Wavelength: Single-Mode: 1550/1310 nm
 Data IEEE802.3x and collision base back pressure supported
Working Mode: Full/half duplex supported
Transmission Rate: 100Mbit/s with error rate of zero

RrI6U43CRU6uydn4vnYy_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

365,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20B

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20B

- Chuẩn tương thích: IEEE802.3, 10/100Base-TX and 100Base-FX.

- Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

- Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.

- Bước sóng quang hoạt động: Tx/Rx 1550/1310 nm.

- Bộ nhớ đệm dữ liệu: 128 K.

- Hỗ trợ 6 đèn LED chỉ thị nguồn.

- Tích hợp sẵn watch-dog timer để theo dõi lỗi trong trao đổi dữ liệu nội bộ.

- Khoảng cách truyền: 20 km.

- Sử dụng 1 sợi quang.

- Nguồn điện: AC 220V/ DC+5V.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~90%.

- Nhiệt độ hoạt động: 0℃ ~ 55℃.

hYXT5IylQrEpsRh8plXL_simg_d0daf0_800x1200_max.png

350,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP110-20S

  1. Converter quang APTEK AP110-20S sử dụng Module SFP
  2. Converter quang APTEK AP110-20S cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ.
  3. APTEK AP110-20S sử dụng cáp quang Singlemode kết nối thông qua Module quang SFP cắm trực tiếp cho khoảng cách tối đa lên tới 20km vẫn đạt được tốc độ truyền tín hiệu 1Gb đảm bảo độ sắc nét của hình ảnh và sự ổn định của đường truyền.
  4. Bộ chuyển đổi quang điện APTEK AP110-20S thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang. Kết nối 2 sợi quang  và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100Base-TX và 100Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng các đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet nhu cầu
  5. Thông số kỹ thuật của Media Converter APTEK AP110-20S
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Giao tiếp quang1000Mbps Slot SFP
Giao tiếp điện10/100/1000Mbit/s RJ45 port
Bước sóng truyềnSingle-Mode: 1310/1550nm
Khoảng cách truyền20Km
Tính năng khác của ConverterData Channel: IEEE802.3x and collision base backpressure supported Working Mode:  Full/half duplex supported Transmission Rate: 1000Mbit/s with error rate of zero
415,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (A) ApTek AP1113-20B

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (A) ApTek AP1113-20b

- Bước sóng phát Tx: 1310 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1550 nm.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

- Bảo hành: 12 tháng.

yxMWIkkb3Nmwx809ZOCG_simg_d0daf0_800x1200_max.png

550,000 VNĐ

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit B APTEK AP1115-20B

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (B) APTEK AP1115-20B 

- Bước sóng phát Tx: 1550 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1310 nm.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

490,000 VNĐ

Converter APtek AP100-20A 1 Sợi

Công ty Chu Vũ chuyên phân phối APTEK chính hãng bảo hành 1 năm 
Liên hệ : 0906370386 ! để được hỗ trợ 



Converter APtek AP100-20A 1 Sợi

AP100-20A

APTEK Media converter, 100Mbps, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1310/15500nm

330,000 VNĐ

Converter Aptek AP110-20 Gigabyte 2 Sợi

Công ty Chu Vũ chuyên phân phối APTEK chính hãng bảo hành 1 năm 
Liên hệ : 0906370386  !!!!!!!!!!!!!!!! để được hỗ trợ


Converter Aptek AP110-20 ( Giga) 2 Sợi
APTEK Media Converter, 10/100/1000Mbps, SM, 20km

560,000 VNĐ

Dây Cáp Mạng CAT6 UTP AMP/ Commscope (305m) – Xanh – Hàng Chính Hãng

Băng thông cáp CAT6 AMP hỗ trợ lên tới 600 MHz chuẩn 1.000 MB Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn cáp CAT6 Dây dẫn bằng đồng nguyên chất solid, đường kính lõi 23 AWG Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.0097in Vỏ bọc: 0.025in, PVC Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C Chiều dài 305m
2,550,000 VNĐ 3,696,000 VNĐ
31%OFF

Dây Cáp Mạng CAT6 UTP AMP/ Commscope (305m) – Xanh – Hàng Chính Hãng

Băng thông cáp CAT6 AMP hỗ trợ lên tới 600 MHz chuẩn 1.000 MB Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn cáp CAT6 Dây dẫn bằng đồng nguyên chất solid, đường kính lõi 23 AWG Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.0097in Vỏ bọc: 0.025in, PVC Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C Chiều dài 305m
2,550,000 VNĐ 3,696,000 VNĐ
31%OFF

Dụng cụ nhấn cáp Dintek Punch down tool (6103-01001)

Dụng cụ nhấn cáp Dintek Punch down tool (6103-01001)

Punch down tool – dụng cụ nhấn cáp vào patch panel & Keystone Jack
DINTEK 110 Punchdown Termination Tool

  • If you're going to be terminating our RJ45 jacks without the use of the ezi-TOOL , or you need to terminate wires onto a 110 block, you're going to need a good punch down tool. DINTEK’s Single wire 110 Punchdown tool allows for the best possible termination via the 110 impact system on to IDC terminations.
    Applications
    - Terminating wires onto 110 style block connectors
    - Terminating Category 3 twisted pair RJ45 voice jacks
    - Terminating Category 5e & Category 6 RJ45 Jacks
    Features
    - Suitable for 110 cross-connect systems
    - Suitable for punch and cut or punch only
    - Compact body for easy storage in your tool box, tool bag, or pocket
    - Spring-loaded design provides a low-effort wire seating & termination
    - Internal impact mechanism eliminates jamming
    - In-handle blade storage compartment
    - Uses standard twist and lock 110 blades for terminations
    - Sản xuất tại Taiwan.
    =========================================================================
    Liên hệ ĐT hoặc zalo số  0949.10.22.88 (Ms. Hòa) hoặc 0915.00.44.77 (Ms. Trâm) hoặc 0903.888.272 (Ms. Linh) để được hổ trợ.
    Địa chỉ kho hàng: 160/1/67 Phan Huy Ích, P.12, Q. Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh

PsSNmXCrTwk9b4Z42kve_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

K7k5NgLr0qmYon4J8FQW_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

QdOvQAQIYRh7v6mg6UHT_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg

deNVyvldPZ8akS7nuu9K_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


425,000 VNĐ

Dụng cụ nhấn cáp Dintek-Punch down tool

Mô tả

Dụng cụ nhấn cáp Dintek-Punch down tool

- Punch down tool – dụng cụ nhấn cáp vào patch panel và Keystone Jack.

- Product Code: 6103-01001
Liên hệ tư vấn: 0907 268 679 hoặc 0906 60 32 38

Dụng cụ nhấn cáp Dintek-Punch down tool

- Punch down tool – dụng cụ nhấn cáp vào patch panel và Keystone Jack.

- Product Code: 6103-01001

 

DINTEK 110 Punchdown Termination Tool

- If you're going to be terminating our RJ45 jacks without the use of the ezi-TOOL , or you need to terminate wires onto a 110 block, you're going to need a good punch down tool. DINTEK’s Single wire 110 Punchdown tool allows for the best possible termination via the 110 impact system on to IDC terminations.

Applications

- Terminating wires onto 110 style block connectors

- Terminating Category 3 twisted pair RJ45 voice jacks

- Terminating Category 5e & Category 6 RJ45 Jacks

Features

- Suitable for 110 cross-connect systems

- Suitable for punch and cut or punch only

- Compact body for easy storage in your tool box, tool bag, or pocket

- Spring-loaded design provides a low-effort wire seating & termination

- Internal impact mechanism eliminates jamming

- In-handle blade storage compartment

- Uses standard twist and lock 110 blades for terminations

- Sản xuất tại Taiwan.

430,000 VNĐ

Dụng cụ tuốt vỏ cáp và cắt rời UTP/STP DINTEK _6101-05002

DỤNG CỤ TUỐT VỎ CÁP VÀ CẮT RỜI UTP/STP DINTEK (6101-05002)

Đây là dụng cụ tuốt vỏ cáp và cắt rời UTP/STP, điều chỉnh được độ sâu dao cắt.

Dụng cụ tuốt vỏ cáp DINTEK UTP/STP Cable Stripper sẽ có thể thêm vào dòng công cụ chất lượng hiện tại của bạn. Nó sẽ trở thành trợ thủ đắc lực giúp bạn đơn giản hóa việc cắt vỏ cáp và tuốt cáp Cat.5e, Cat6 hoặc Cat.6A.
Sử dụng nó để dễ dàng cắt và tuốt cáp tròn, cáp điện thoại và dữ liệu UTP / STP cộng với các loại cáp linh hoạt khác.
DINTEK UTP/FTP Cable Stripper là sản phẩm của DINTEK thương hiệu đến từ Đài Loan.

Sản phẩm được ưa chuộng với khả năng cắt và tuốt cáp trong cùng một dụng cụ.

Với lưỡi dao có thể thay đổi độ nông sâu giúp việc thi công không còn khó khăn và giảm thiểu hư hỏng cáp.

ĐẶC ĐIỂM

– Máy cắt / tháo gỡ tất cả trong một chuyên nghiệp cho cáp xoắn và cáp đồng trục

– Cắt và tước nhiều loại cáp: Twisted Pair (UTP / STP): Cat 6A, Cat 6, Cat 5e và Coax: RG6, RG59

– Dao cắt / vũ nữ thoát y kết hợp dễ sử dụng

– Lưỡi cắt có thể điều chỉnh cho UTP / STP có độ dày cách điện khác nhau mà không làm hỏng dây dẫn

– Kẹp ngón tay có đường viền để cắt điện

– Đảm bảo tước không bị hư hại

– Sử dụng với dây cáp xoắn đôi quấn chặt

ỨNG DỤNG

– Hệ thống dây điện

– Lắp ráp cáp

– Sửa cáp

– Dụng cụ chuyên dụng cho việc cắt và tuốt vỏ cáp mạng và cáp đồng trục.

– Phù hợp với nhiều loại cáp thông dụng hiện này như Cat.5e, Cat6, Cat.6A…

– Lưỡi dao có thể thay đổi độ nông sâu

-Giúp tương thích với nhiều loại cáo hiện tại, hạn chế việc cắt phạm gây hư hỏng lõi dây.

– Thiết kế gọn nhẹ thuận tiện cho việc cất giữ, mang đi hoặc thi công trong không gian hẹp.

jgqmfgnwFSy69Tk9jqVW_simg_d0daf0_800x1200_max.jpg


160,000 VNĐ